| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền | Cứng nhắc |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Chế độ cho ăn | Cho ăn vắc-xin tự động |
| Vít | Vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Loại khuôn | Khuôn xoắn ốc |
|---|---|
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy hút bụi |
| Ứng dụng | Tạo ra ống áp lực cung cấp khí cung cấp nước |
| Đặc điểm kỹ thuật đường kính ống | 20-2200mm |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Pipe Diameter | From 12mm-2000mm |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | cắt hành tinh |
| nguyên liệu | PE80, PE100 |
|---|---|
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy hút bụi |
| Ứng dụng | Tạo ra ống áp lực cung cấp khí cung cấp nước |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Hệ thống điều khiển | Siemens |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Pipe Diameter Range | Φ219-Φ1420mm |
|---|---|
| Chiều dài ống | 1-3m |
| Chế độ hoạt động | tự động/thủ công |
| Coating Type | 3LPE (Three Layer Polyethylene) |
| Packaging Details | According To Customer's Requirement |