| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Kích thước | 24m*4M*4M |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Hệ thống điều khiển | PLC Siemens |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Số lớp | Lớp kép |
| Kết cấu | Cấu trúc tường chữ I độc đáo |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| chất nền | thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Cutting Method | Planeatry Cutting |
|---|---|
| Transmission Type | Rigid |
| Main Material | PVC, PE, PP, PPR |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| Product Type | Pipe Production Line |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| Phạm vi ống | 110-550mm |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Màu ống áo khoác HDPE | có thể được tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sản xuất ống cách nhiệt trước |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |