| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Tự động hóa | Tự động |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Phạm vi đường kính | 110-2000mm |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Nước |
| Bảo hành | 1 năm |
| máy đùn | HSD-120x38 |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz |
| Dây chuyền sản xuất tự động | Toàn diện |
| Raw Material | PE |
| Plc | Siemens |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PUR |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| độ ẩm | 85% không ngưng tụ |
| High Stiffness | Yes |
|---|---|
| Creep Deformation Resistance | Good |
| Economical Construction | Yes |
| Speed | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0.5-3m/H |
| Production Capacity | 100-1000kg/h |
| chi tiết đóng gói | Bao bì màng bọc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Loại sản phẩm | Bảng PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Sự định cỡ | chân không |
|---|---|
| Phạm vi ống | 20-2200mm |
| Ứng dụng | đường ống dẫn khí thành phố, đường ống cấp nước |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |