| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 200 năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |