| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Độ dày bề mặt | ≥0,6mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
|---|---|
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Tình trạng | Mới |
| Các loại tấm có thể được sản xuất | Thể dục |
| Độ dày tay áo | 0,1-30mm |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Vít | Vít đơn |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |