| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | 200-3000mm hình tường rỗng hdpe đường ống có cấu trúc ống hình tường có cấu trúc |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| danh mục sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Product Type | Extrusion Molding Machine |
| Feeding Mode | One Feed |
| Assembly Structure | Integral Type Extruder |
| Screw | Single-Screw |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Qingdao Huashida |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Ứng dụng | Nước thải/Thoát nước/Bể chứa nước |
|---|---|
| công tắc tơ | Pháp SCHNEIDER Công tắc tơ,Schnerder |
| đường kính ống | 20mm-1200mm |
| Thiết kế trục vít | máy đùn trục vít đơn / đôi |
| Chung | Kín nước/kín đất |
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Đinh ốc | vít đơn |
| Cấu trúc kênh trục vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Mô hình NO. | HSD-2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Tự động hóa | Tự động |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |