| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |
| hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
|---|---|
| Tổng năng lượng | 900kW |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Cấu trúc lớp phủ | Lớp FBE, lớp dính, lớp PE |
|---|---|
| nhiều quá trình phủ | FBE, 2LPE, 2LPP, 3LPE |
| Năng lực sản xuất | ≥ 250 m2/h |
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA 2.5 |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, Polypropylen |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Usuage | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| chất nền | Thép |
| độ ẩm | 85% không ngưng tụ |
|---|---|
| Hình dạng cuối ống | Vát, Vuông, Tròn |
| Máy cấp liệu chân không | Công suất động cơ 7.5kw |
| buồng | Ống 14”-90” |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Loại lớp phủ | Xịt chất lỏng bên trong 3LPE bên ngoài |
|---|---|
| Đường kính ống | 114-4200mm |
| nổ mìn | bên ngoài và bên trong |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Khả năng làm sạch | 250m2/giờ |