| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Mô hình không. | Đường kính ống 57-3400mm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| Chất nền | Thép |
| nổ mìn | > 2.5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Sưởi ấm cảm ứng | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
|---|---|
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Chế độ Không | 200-1420mm |
| Sức chống cắt | ≥115 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 35 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 380% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Điểm nổi bật | Hệ thống điều khiển tự động PLC |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Độ dày lớp PE | 2,5 - 3,7mm |
| Bán kính cong | 4-6 lần d |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Đặc điểm kỹ thuật | Ống dia. 426-820mm |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |