| Vật liệu | PU & PE |
|---|---|
| độ dày PU | 30 - 100 mm |
| Độ dày PE | 4 - 10mm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 500 - 1520 mm |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Cấu trúc ống | Cuộn dây ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Chất lượng loại bỏ rỉ sét | ≥2,5 lớp |
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Cấu trúc ống | Cuộn dây ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Chất lượng loại bỏ rỉ sét | ≥2,5 lớp |
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Cấu trúc ống | Cuộn dây ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Chất lượng loại bỏ rỉ sét | ≥2,5 lớp |
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Áp suất trung bình | 2,5MPa |
|---|---|
| vật liệu cách nhiệt | Bọt polyurethane |
| Độ dày bọt | 30-100mm |
| Máy kích ống | Tích hợp và điều chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy chế tạo ống thép cách điện trước bằng bọt phun polyurethane |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động hóa | Tự động |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển tự động PLC |
|---|---|
| Ứng dụng | Phun xốp cách nhiệt trên ống thép |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Vật liệu ống | thép không gỉ |
| Vật liệu rải rác | Polyurethane |
| Kết cấu | Ống thép, xốp PU, vỏ bọc HDPE |
|---|---|
| Sản xuất | Có thể được sản xuất liên tục trong 24 giờ. |
| Dung tích | 250m2/H |
| Đặc trưng | Sản xuất liên tục, đúc đồng thời. |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Kiểu | Máy tạo bọt Polyurethane |
|---|---|
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | một năm |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo bọt Polyurethane |
| Vật liệu ống | thép không gỉ |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |