| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
| loại vật liệu | Bọt cao su |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Kết cấu | Nằm ngang |
|---|---|
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Loại truyền động | Linh hoạt |
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Dung tích | 250 M3/Ngày |
| Sản xuất linh hoạt | Sản xuất thông minh |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Mô hình truyền | Linh hoạt |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |
| Mẫu phát hành | ống và tấm |
|---|---|
| Lợi thế | Dây chuyền sản xuất tự động liên tục |
| Hiệu suất | mềm mại, có khả năng chống uốn, lạnh, nóng, không thấm nước, |
| có thể được sử dụng cho | Ống điều hòa, v.v. |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Cách sử dụng | ống, bảng, tay cầm, vỏ bọc, dải niêm phong |
| Ứng dụng | Ứng dụng sản phẩm đa dạng |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Điều hòa Cooper Bảo vệ, bảng, tay cầm |
| Phương pháp sưởi ấm | Điện hoặc khí đốt tự nhiên |
| Cung cấp | Dịch vụ chìa khóa trao tay |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tấm bảo vệ điều hòa Cooper, Bảng, Tay cầm, |
| Kết cấu | Nằm ngang |
| Ống | Đường kính trong 12-108mm, độ dày thành 6-30mm |
| Tấm | Chiều rộng 0-2000mm, độ dày 6-50mm |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Gói vận chuyển | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Kiểu | Đường ống |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã HS | 84119000 |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Ứng dụng | Ứng dụng sản phẩm đa dạng |
| nguồn điện | Điện |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bảo hành | 6-12 tháng |
|---|---|
| Tự động | Tự động |
| đường kính ống | 16/20/25/32/40/50/63/75/89/110mm |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
| Cách sử dụng | Bảo vệ điều hòa Cooper |