| Kích thước dây chuyền sản xuất | 20 m × 15 m |
|---|---|
| Tiêu thụ nước | 30 m³ |
| Tiêu thụ điện năng | 450 kW |
| Tiêu thụ gas | 6 m³/phút |
| Nhiệt độ làm việc | ≥5°C (trong nhà) |
| Đường kính | 426 mm, 630 mm, 720 mm, 820 mm |
|---|---|
| Bán kính uốn cong | 4D-6D |
| Góc uốn | 15°-90° |
| Độ dày của tường | 8mm-12mm |
| Lớp FBE | ≥170 mm |
|---|---|
| Lớp dính | 170-250 mm |
| Lớp PE | 2,5-3,7 mm |