| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc Tùy chỉnh |
| Nguyên vật liệu | HDPE |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, Truyền dầu & khí làm mát |
| Ứng dụng | Để sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát bằng phun nước |
| Hệ thống điều khiển | Siemens |
Mô tả sản xuất máy ép ống cách nhiệt PE
| Kiểu | PE-110/500 | PE-655/1380 | PE-960/1860 | PE-1155/2200 |
|---|---|---|---|---|
| Máy đùn chính | SJ-75/33 | SJ-120/33 | SJ-150/33 | SJ-150/33 |
| Đường kính ống | Φ110-600mm | Φ655-1380mm | Φ960-1860mm | Φ1155-2200mm |
| Công suất | 250-350kg/h | 700-900kg/h | 1000-1200kg/h | 1350kg/h |
| Công suất lắp đặt | 160kw | 480kw | 580kw | 650kw |
| Chiều dài | 26m | 36m | 45m | 45m |
| Nguồn điện | 3 380V(-10%,+5%)50Hz |
| Tổng công suất | ~160kW |
| Nước làm mát | ≤20ºC,≥0.3Mpa , 26~30 m3/h |
| Khí nén | 0.4m3/phút ,>0.5MPa |
| Kích thước | 24*3*3m |
| Vật liệu | Hạt HDPE |
Trục vít có đầu chắn & trộn; thùng là một mô hình mới với khe (kênh). Cả hai đều đảm bảo sự hóa dẻo tốt, sản lượng lớn và hiệu suất ổn định của máy đùn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá