| Ứng dụng | Khớp nối ống tôn xoắn ốc được gia cố bằng kim loại |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Chất liệu của băng keo điện | PE và lưới kim loại |
| Chiều rộng tấm | 200mm-2000mm |
| Độ dày tấm | 0,1mm-30mm |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Application | Pipeline Joint Steel Pipe Accessory |
|---|---|
| Character | Anti-Corrosion |
| Color | Black |
| Performance | Good Waterproof and Protection |
| Adhesive Coating Thickness | 0.1-0.5mm |
| Ứng dụng | Phụ kiện ống thép chung đường ống |
|---|---|
| Tính cách | Chống ăn mòn |
| Màu sắc | Đen |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Chiều rộng tối đa | 1000mm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
|---|---|
| Chiều rộng tay áo | 750-800mm |
| sức mạnh vỏ | >150N/cm2 (ASTM D1000) |
| Tỷ lệ lấy nước | 0,05% (ASTM D570) |
| Độ bền kéo | 15-20Mpa (ASTM D638) |
| Dịch vụ hậu mãi | Đào tạo cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
| Số vít | Vít đơn |
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
|---|---|
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Mã Hs | 847710900 |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Tự động hóa | Tự động |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |