| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng | Khớp nối ống tôn xoắn ốc được gia cố bằng kim loại |
| Chất liệu của băng keo điện | PE và lưới kim loại |
| Độ dày tấm | 0,1mm-30mm |
| chi tiết đóng gói | Phim nhựa và vỏ gỗ |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |
| kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Vít | Vít đơn |
| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều dài ống | 1-3m |
| Loại lớp phủ | 3LPE (Polyethylene ba lớp) |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Ứng dụng lớp vỏ thu nhỏ nhiệt 1 | PE ống xoắn ốc rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng của tay áo co lại nhiệt 2 | Đường ống được gia cố bằng thép |
| Ứng dụng của tay áo co lại 3 | Đóng cửa đường ống 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều dài ống | 1-3m |
| Loại lớp phủ | 3LPE (Polyethylene ba lớp) |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| chiều dài ống | 1-3m |
| Loại lớp phủ | 3LPE (Polyethylene ba lớp) |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |