| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Kết cấu | Nằm ngang |
|---|---|
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Loại truyền động | Linh hoạt |
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Dung tích | 250 M3/Ngày |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 5 mm |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xanh, Vàng và hơn thế nữa |
| tính năng sản phẩm | Kháng axit |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |