| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn |
| Sạch sẽ | Độ sạch cao |
|---|---|
| Tính năng | Chống gỉ / ăn mòn |
| nổ mìn | Tường ống bên ngoài, bên trong |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
| Vật liệu đường ống | HDPE |
| Tổng công suất | 200KW |
| Loại lớp phủ | Polyetylen 3 lớp (3LPE) |
|---|---|
| Tương thích vật liệu | ống thép |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Cấu trúc ống | Ống thép-Polyurethane Foam-Vỏ HDPE |
| Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE | 30-100mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
| Packaging Details | Standard Package For Export |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |
|---|---|
| Nộp đơn | Ống cách nhiệt linh hoạt và cách nhiệt cứng |
| Sức mạnh | 260kg |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |