| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Feeding Mode | One Feed |
|---|---|
| Screw | Single-Screw |
| Screw Channel Structure | Deep Screw |
| Automation | Automatic |
| Film Thickness | 0.5-2.0mm |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Phạm vi đường kính ống | DN50-DN1600mm |
|---|---|
| Phạm vi độ dày lớp phủ | 1,5mm-4,5mm |
| Tổng chiều dài | 80m |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu khí |
| Tốc độ sản xuất | 2-12m/phút |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Chiều rộng | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Condition | New |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Ứng dụng | Thợ hàn cầm tay |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |