| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Thông số kỹ thuật | PE-990 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 170 |
| Đường kính ống (mm) | 1060mm |
| Công suất (kg/h) | 800-1200 |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ một năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Principle | High-Pressure Air Type |
|---|---|
| Application | Hot Chiller Water/Oil /Chemical Material Pipeline |
| Outer Jacket Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
| Computerized | Computerized |
| Product Specification | Tpipe Dia. 20-110mm |
| Medium Temperature | ≤120°C (incidental Peak Value <140°C) |
|---|---|
| Total Length | About 110m |
| Compressed Air | 6 M3/min >0.5MPa |
| Coating Thickness | 50-100mm |
| Operating System | Touch Screen |
| Nguyên liệu thô | Hdpe |
|---|---|
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Kiểu | Máy tạo bọt Polyurethane |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Dung tích | 1400kg |