| Chứng nhận | CE, ISO |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Structure | Horizontal |
| Tube Thickness | 3-50mm |
| chiều rộng tấm | 500-1500mm |
| Vật liệu | EPDM/NBR |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bảo vệ điều hòa Cooper |
| Tổng trọng lượng gói hàng | 1000.000kg |
| Chiều rộng tấm | 1200-1500mm |
| Độ dày ống | 5-40mm |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
|---|---|
| đường kính trục vít | 90mm |
| Phạm vi chiều rộng | 100-1000mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Gói vận chuyển | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Kiểu | Đường ống |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã HS | 84119000 |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Mẫu phát hành | ống và tấm |
|---|---|
| Lợi thế | Dây chuyền sản xuất tự động liên tục |
| Hiệu suất | mềm mại, có khả năng chống uốn, lạnh, nóng, không thấm nước, |
| có thể được sử dụng cho | Ống điều hòa, v.v. |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Điều hòa Cooper Bảo vệ, bảng, tay cầm |
| Phương pháp sưởi ấm | Điện hoặc khí đốt tự nhiên |
| Cung cấp | Dịch vụ chìa khóa trao tay |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tấm bảo vệ điều hòa Cooper, Bảng, Tay cầm, |
| Kết cấu | Nằm ngang |
| Ống | Đường kính trong 12-108mm, độ dày thành 6-30mm |
| Tấm | Chiều rộng 0-2000mm, độ dày 6-50mm |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |