| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Mã Hs | 3920999090 |
|---|---|
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| Vật liệu | Nhựa |
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Packaging Details | Standard Package |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | Máy đùn trục vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Công suất sản xuất | 30kg/giờ |
| Packaging Details | Standard Package |