| Loại | Máy tạo bọt Polyurethane |
|---|---|
| Vật liệu thô | HDPE |
| Kích thước gói | 1200.00cm * 230.00cm * 260.00cm |
| Độ dày bọt | 30-100mm |
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Mẫu số | HSD 500-1600 |
|---|---|
| Kiểu | Máy tạo bọt Polyurethane |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Ống thép dẫn - Bọt polyurethane - HDPE | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Phương pháp tải | Cho ăn tự động chân không |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống cách nhiệt |
| Cấu trúc ống | Ống thép-Polyurethane |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Principle | High-Pressure Air Type |
|---|---|
| Application | Hot Chiller Water/Oil /Chemical Material Pipeline |
| Outer Jacket Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
| Computerized | Computerized |
| Product Specification | Tpipe Dia. 20-110mm |
| Mô hình NO. | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Điều kiện | Mới |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| After-sales Service | Technical Service with Free,Training The Workers |
|---|---|
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| Computerized | Computerized |
| Raw Material | PE |
| Automation | Automatic |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |