| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Sạch sẽ | Độ sạch cao |
|---|---|
| Tính năng | Chống gỉ / ăn mòn |
| nổ mìn | Tường ống bên ngoài, bên trong |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| Sạch sẽ | Độ sạch cao |
|---|---|
| Tính năng | Chống gỉ / ăn mòn |
| nổ mìn | Tường ống bên ngoài, bên trong |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| Cài đặt công suất | Khoảng 530kw |
|---|---|
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Mô hình NO. | Mô hình 120 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| lớp tự động | Tự động |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | nằm ngang |
| Loại | Dòng sản xuất sơn |
|---|---|
| Cơ chất | thép |
| Điều kiện | Mới |
| Packaging Details | Plastic Film and Wooden Pallet |
| Delivery Time | 50-90 days |