| HDPE | 600kg/H |
|---|---|
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Material | PP/PE |
| Number of Layers | Double Layer |
| Transport Package | Standard Packing |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 20-2200mm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Tất cả cuộc sống |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cài đặt công suất | Khoảng 530kw |
|---|---|
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |