| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| Chất nền | Thép |
| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Loại lớp phủ | 3LPE (Polyethylene ba lớp) |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Tổng công suất | 900kW |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống | 20mm - 1420mm |
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
| Khả năng xử lý | 159mm |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống | 20mm - 1420mm |
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
| Khả năng xử lý | 159mm |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống | 20mm - 1420mm |
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
| Khả năng xử lý | 159mm |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Sưởi ấm cảm ứng | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Điểm nổi bật | Hệ thống điều khiển tự động PLC |