| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Production Capacity | 5 tons/Day |
| Gói vận chuyển | Mandrel và thùng carton |
| Specification | Diameter from 2.5mm-4.0mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Transport Package | Mandrel and Carton |
| Thông số kỹ thuật | Đường kính từ 2,5mm-4,0mm |
| Rod Dia. | 3.5-4mm |
| Màu sắc | Màu trắng, đen và được thực hiện |
| Vị trí | Trong nhà |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-30℃ |
| nước làm mát | 15oC,0,15-0,2MPa,0,5m³ / phút |
| khu nhà xưởng | Chiều dài 120 mét, chiều rộng không dưới 24 mét |
| Đặc điểm kỹ thuật hệ thống truyền tải | Chiều dài 3 m chiều rộng 0,85m |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Size | Customized |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Production Capacity | 5tons/Day |
|---|---|
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Trademark | Huashida |
| Ứng dụng | Bảo vệ khớp trường đường ống |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Trademark | Huashida |
| Transport Package | Standard Package |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Loại que hàn bằng thép không gỉ | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| điện hàn | AC |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Tin học hóa | vi tính hóa |