| Sử dụng | Vận chuyển chất lỏng công nghiệp |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 1200.00cm * 1000.00cm * 1000.00cm |
| Trọng lượng tổng gói | 1000.000kg |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phạm vi ống | 960-1680mm |
|---|---|
| Màu ống áo khoác | đen hoặc vàng |
| Số vít | Vít đơn |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PUR |
| vật liệu tạo bọt | Polyurethane |
| Phạm vi áp dụng | Hệ thống sản xuất |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Gói vận chuyển | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Kiểu | Đường ống |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã HS | 84119000 |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu ống | PE, HDPE |
| Đường kính ống áp dụng | 110-560 |
| Máy kích ống | Tích hợp và điều chỉnh |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | ISO9001:2008 |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Số | Vít đơn |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| Mô hình đùn | Máy đùn vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Năng lực sản xuất | 20kg/giờ |
| Mã HS | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | Gói Stardard |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu truyền tải | Dễ dàng |
|---|---|
| Dây chuyền sản xuất tự động | Cuộc họp |
| Hệ thống máy tính | Tự động hoàn toàn |
| Thông số kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1. ISO9001 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Sheet extrusion lines sizes | 65mm, 90mm, or 120mm extruder |
| Compurization | Computeriazed |
| Materials | HIPS, PP, and PET |
| Shaft winder | Two |