| Ứng dụng lớp vỏ thu nhỏ nhiệt 1 | PE ống xoắn ốc rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng của tay áo co lại nhiệt 2 | Đường ống được gia cố bằng thép |
| Ứng dụng của tay áo co lại 3 | Đóng cửa đường ống 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phong cách | cầm tay |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã Hs | 846880000 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50 đơn vị/tháng |
| Model NO. | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw Type | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Model | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | Polyetylen (PE) |
| Chức năng | băng chống ăn mòn |
| Dòng sản phẩm | Máy làm băng chống ăn mòn ứng dụng nguội |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |