| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000.00cm * 220.00cm * 180.00cm |
| Số | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ một năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn ốc (Đường kính 300mm-1200mm) | 230KW |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Sử dụng | cho việc cung cấp nước thải |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Máy cắt | tự động |
|---|---|
| Kiểu | Tường đơn / Tường đôi |
| Lợi thế | Tốc độ cao, hiệu suất cao |
| Từ khóa | Tốc độ cao |
| Vật liệu ống | PP/PE/PVC |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Dòng | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |