| vật liệu ống | Thép/HDPE |
|---|---|
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
| Tốc độ | 1m-3m/min |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| chất nền | thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| đóng gói | Phim ảnh |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| Phạm vi đường kính ống | φ20-φ1200mm |
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
|---|---|
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
| Phương pháp hiệu chuẩn | chân không |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
|---|---|
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |
| phạm vi sản xuất | Đường kính ống 110-600mm |
| máy sấy | HSD-1200 |
| Độ dày bọt | Trước khi bị bệnh |
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Kích thước | 24m*4M*4M |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| Phạm vi ống | 110-550mm |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |