| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01- 0,1 |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Sức mạnh | 70N |
| độ dày | 0,8-3,0mm |
| Nhiệt độ | 50 - 120 C |
| Vật liệu | HDPE & PE |
|---|---|
| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01-0,1 |
| Sức mạnh bong tróc | 70N |
| Lớp | Cơ bản và kết dính |
| độ dày | 0.8 - 3,0 mm |
| Sức mạnh của máy ép | 1100w |
|---|---|
| Tốc độ điện cực hàn | Đường kính 3.0 mm-4.0 mm |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Kiểm soát | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Hàn tay |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |