| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 5 mm |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xanh, Vàng và hơn thế nữa |
| tính năng sản phẩm | Kháng axit |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 10 mm |
| Màu sắc | Bất kì |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| độ dày | 2 - 20mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 - 5000mm |
| Chiều rộng | 100 - 700mm |
| đóng khớp | Đóng cửa đường ống |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Ứng dụng lớp vỏ thu nhỏ nhiệt 1 | PE ống xoắn ốc rỗng |
|---|---|
| Ứng dụng của tay áo co lại nhiệt 2 | Đường ống được gia cố bằng thép |
| Ứng dụng của tay áo co lại 3 | Đóng cửa đường ống 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Mô hình NO. | 1,5-3,5mm |
|---|---|
| Kết nối | Co nhiệt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| tên | Tay áo co nhiệt |