| nhiệt độ sưởi ấm | 220-250°C |
|---|---|
| Độ dày lớp PE | 2,5-3,7mm |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Hệ điều hành | Màn hình chạm |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn điện | Xấp xỉ 1650kw |
| Tổng công suất | 900kW |
| Khả năng xử lý | 159mm |
| Khả năng xử lý | 159mm |
|---|---|
| Vật liệu | thép cacbon |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Độ dày bột Epoxy | Hơn 170 Um |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Ứng dụng | Cung cấp nước/khí/dầu |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột, lớp phủ ép |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |
| Cơ chất | thép |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Cơ chất | thép |
| Tin học hóa | vi tính hóa |
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |
| Cleaning Class | Sa2.5 |
|---|---|
| Product Model | 3LPE/2LPE-PP-3 |
| Coating Type | 3LPE (3-Layer Polyethylene) |
| Operating Mode | Automatic |
| Operation Mode | Automatic |
| Hệ thống điều khiển điện | PLC |
|---|---|
| Cơ chất | thép |
| Số mẫu | 50mm-4200mm |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột, lớp phủ ép |
| Ứng dụng | Cung cấp nước/khí/dầu |
| Coating Material | Polyethylene, Adhesive, Epoxy Powder |
|---|---|
| Surface Treatment | Shot Blasting |
| Production Range | Customised |
| Operation Mode | Automatic |
| Cleaning Class | Sa2.5 |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột, lớp phủ ép |
|---|---|
| phương thức hoạt động | Tự động |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Trọng lượng tổng gói | 3000.000kg |
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |