| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Phạm vi đường kính ống | Φ60mm-Φ1420mm |
|---|---|
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Lớp phủ | 3 lớp |
| Vật liệu | Thép |
| dòng sản phẩm | 3LPE-PP-3 |
| Nguồn cung cấp điện | 380V/50HZ |
|---|---|
| Vật liệu đã qua sử dụng | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Chống ăn mòn | Cao |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE+Dính+Polyethylene) |
| Chiều kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE+Dính+Polyethylene) |
|---|---|
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Vật liệu kết dính | nhựa epoxy |
| Công suất sản xuất | 1000-1500 mét mỗi giờ |
| Màu sản phẩm | Tùy chỉnh |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000-2000mm |
| chứng nhận sản phẩm | ISO 9001 |
| Phương pháp cắt | Cắt con lăn |
| Vật liệu | PE, PP |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Loại que hàn bằng thép không gỉ | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| điện hàn | AC |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Ứng dụng | Đùn tấm / bảng |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,2-2mm |
| chứng nhận sản phẩm | ISO 9001 |
| Màu sản phẩm | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Packaging Details | Packing according to Machine |
|---|---|
| Delivery Time | come to an agreement in respect of the delivery time |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |