| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Application | Pipeline Joint Steel Pipe Accessory |
|---|---|
| Character | Anti-Corrosion |
| Color | Black |
| Performance | Good Waterproof and Protection |
| Adhesive Coating Thickness | 0.1-0.5mm |
| Ứng dụng | Phụ kiện ống thép chung đường ống |
|---|---|
| Tính cách | Chống ăn mòn |
| Màu sắc | Đen |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Chiều rộng tối đa | 1000mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| Mô hình đùn | Máy đùn vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Năng lực sản xuất | 20kg/giờ |
| Mã HS | 8477209000 |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
|---|---|
| Chiều rộng tay áo | 750-800mm |
| sức mạnh vỏ | >150N/cm2 (ASTM D1000) |
| Tỷ lệ lấy nước | 0,05% (ASTM D570) |
| Độ bền kéo | 15-20Mpa (ASTM D638) |
| Công suất | 1000-2000 mét mỗi ngày |
|---|---|
| phạm vi giảm | 159mm |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE, keo, PE) |
| Vật liệu | Thép |
| Tốc độ sản xuất | 3-12m/phút |
| đường kính trục vít | 120MM |
|---|---|
| Tốc độ tối đa của vít | 4-40r/phút |
| Đường kính cuộn thức ăn | 120MM |
| Sức mạnh động cơ | 90kw |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Ứng dụng | Thiết bị phun phần cứng |
|---|---|
| Chiều kính ống | 200-1420mm |
| Khả năng đùn | 350kg/giờ |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Nguồn năng lượng | Xấp xỉ 1650kw |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |