| Vật liệu | EPDM/NBR |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bảo vệ điều hòa Cooper |
| Tổng trọng lượng gói hàng | 1000.000kg |
| Chiều rộng tấm | 1200-1500mm |
| Độ dày ống | 5-40mm |
| Mã HS | 8477209000 |
|---|---|
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| chất nền | Thép |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Dịch vụ hậu mãi | Tư vấn và đào tạo kỹ thuật miễn phí, v.v. |
|---|---|
| Bảo hành | 6-12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Đĩa đơn |
| Số vít | Vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |