| Vật liệu | Polypropylen PP |
|---|---|
| vận tốc | 1 - 8 mét/phút |
| Độ dày Epoxy | Hơn 190 Ừm |
| Độ dày quảng cáo | 150 - 270 Ừm |
| độ dày PP | 2 - 5mm |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Sản xuất linh hoạt | Sản xuất thông minh |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Mô hình truyền | Linh hoạt |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | Polyetylen (PE) |
| Chức năng | băng chống ăn mòn |
| Dòng sản phẩm | Máy làm băng chống ăn mòn ứng dụng nguội |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn Trọng lượng nhẹ |
|---|---|
| Dòng điện | AC |
| Động cơ chính | Metabo tiếng Đức |
| Điện áp | 220V-230V |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu cách nhiệt | Bọt polyurethane |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |