| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Vật liệu | HDPE & PE |
|---|---|
| Loại đùn | T-Die (Khuôn phẳng) |
| Dung tích | 150 - 500 kg/giờ |
| Quyền lực | 380V / 3 Pha / 50Hz |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Phong cách | cầm tay |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã Hs | 846880000 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| Mô hình đùn | Máy đùn vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Năng lực sản xuất | 20kg/giờ |
| Mã HS | 8477209000 |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Loại | máy đùn tay |
| Mã Hs | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |